Diễn đàn Survivor Việt Nam
Đăng ký tài khoản chỉ mất 1 phút .
Đăng nhập ngay để hưởng ưu đãi từ forum.
Diễn đàn Survivor Việt Nam
Đăng ký tài khoản chỉ mất 1 phút .
Đăng nhập ngay để hưởng ưu đãi từ forum.

Hướng dẫn sử dụng hệ thống chỉnh sửa văn bản và bản mẫu chuẩn của một bài đăng về game.

Go down

Hướng dẫn sử dụng hệ thống chỉnh sửa văn bản và bản mẫu chuẩn của một bài đăng về game. Empty Hướng dẫn sử dụng hệ thống chỉnh sửa văn bản và bản mẫu chuẩn của một bài đăng về game.

Bài gửi by Admin 20/3/2017, 18:07

Hướng dẫn về cách viết mình sẽ cập nhật sau , giờ là mẫu chuẩn của một bài đăng cho các bạn tham khảo:

Một bài đăng về game nhất thiết phải có :

Thông tin về game :

[Lời dẫn giới thiệu game]

Một số hình ảnh của game:

[Để hiển thị ảnh trong bài viết thì bạn thêm ảnh với cú pháp như sau [ img]địa chỉ ảnh[/img] (nhớ xóa khoảng trống giữa [ và img nhé , nếu mình viết liền nó sẽ lỗi địa chỉ ảnh các bạn k thấy đc ^^) ]

ĐÁNH GIÁ VỀ GAME:

[Cảm nhận của bạn khi đã chơi game , cho người xem thấy game đó hay hoặc như thế nào đó, cảm nhận tích cực của bạn về game, buộc bạn phải chơi rồi hoặc thấy bạn bè chơi hoặc thấy ngta đánh giá cao mới được đăng game lên nhé, mình không khuyến khích các bạn đăng game rác lên forum Smile ]

Dung lượng:

Link download

Cách cài game (nếu có)

Gameplay Preview

[Một đoạn video clip ngắn mô tả game.
Các bạn hiển thị clip bằng cách như sau , ví dụ ở đường dẫn này : [You must be registered and logged in to see this link.] thì chính xác id đằng sau nó là Jst1QXrFxts
Các bạn chỉ việc thêm đoạn id đó vào bằng cú pháp [ youtube]Jst1QXrFxts[/youtube] là xong

Hướng dẫn chi tiết mình viết sau nhé

Admin
Admin
Admin

https://survivorvietnam.forumvi.net